Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin thông báo kết quả như sau:
Ngày 04/5/2024, Trung tâm đã có buổi làm việc với UBND và Công an phường Tây Lộc cùng các bên liên quan, xác định đây là cây xanh mà Trung tâm đang quản lý và yêu cầu người dân trồng lại cây xanh có kích thước đường kính, chiều cao, chủng loại tương ứng sau đó Trung tâm sẽ hướng dẫn, theo dõi cách trồng và chăm sóc cây.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.