Phản ánh, kiến nghị
Xin xem xét, hỗ trợ cột điện và đèn điện cho kiệt 2A đường Bùi Xuân Phái phường Thủy Dương. Mong cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
Lượt xem: 439
Ngày gửi: 19:55 11/05/2021
Hạn xử lý: 21/05/2021
Kết quả xử lý
Phường Thủy Dương

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Dương kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã đưa nội dung Ông/Bà phản ánh vào kế hoạch đầu tư xây dựng năm 2021 tại Quyết định số 77/QĐ-UBND ngày 06/4/2021 về việc phê duyệt Báo cáo Kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình điện chiếu sáng các kiệt, hẻm còn lại trên địa bàn phường.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:01 15/05/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Xin xem xét đèn điện cho kiệt 269 Nguyễn Tất Thành phường Thủy dương thị xã Hương Thủy tỉnh Thừa Thiên Huế. Mong cơ quan chức năng có thẩm quyền kiểm tra và xử lý. Xin cám ơn rất nhiều ạ.
CDTC (1) - 22:43 15/05/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 11:18 19/05/2021
Đề nghị các cơ quan chức năng, các tổ chức có thẩm quyền xử lý các xe ôtô nhỏ thường đỗ trước kiệt 40 Chế lan Viên về phía nhà ông Trường cách kiệt 40 1đên 2m,che khuất tầm nhìn người trong kiệt 40 ra vào Vì đường Chế Lan Viên, kiệt 40 hẹp nên xe đậu che khuất tầm nhìn người trong kiệt 40 ra vào rất nguy hiểm. Chúng tôi đã có cảnh báo nhiều lần khi có xe đậu ở đây,nhưng do thói quen của một số tài xế vẫn cứ đậu xe ở đây làm người dân đi lại rất tức tối nhưng không đứng đó mà nói mãi. Vì vậy chúng tôi đề nghị các cơ quan chức năng xử lý giúp.
CDTC (2) - 14:31 17/05/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 15:46 19/05/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Vietcombank (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1875042
Đang truy cập: 8483
Zalo: 0941260505