Phản ánh, kiến nghị
Hệ thống đèn của Nghênh Lương Đình bật sáng, ghi nhận lúc 17:43 ngày 08/5/2021, trong khi thời gian đã vào mùa hè, thời tiết nắng nóng và mặt trời chưa xuống. Kính đề nghị cơ quan chức năng nghiên cứu lại thời gian bật sáng đèn của hệ thống.
Lượt xem: 646
Ngày gửi: 20:56 08/05/2021
Hạn xử lý: 19/05/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế đã chỉ đạo Tổ Quản lý điện – nước tiến hành cài đặt thời gian bật điện vào lúc 18 giờ 30 hàng ngày tại Nghênh Lương Đình cũng như tại các điểm di tích.

Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:22 10/05/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Những buổi sáng đi bộ ngang qua Nghinh Lương Đình , tôi nhận thấy ở gốc cây sát lề đường , thường xuyên có những chiếc thùng xốp đặt gần Vũng nước rất hôi hám, nhếch nhác , làm mất vẽ mỹ quan của công viên và mất vệ sinh cho cộng đồng . Kính mong công ty Công trình công cộng lưu ý , nhắc nhỡ chủ nhân dọn dẹp sạch sẽ để cho Huế mãi xanh sạch sángđẹp
CDTC (1) - 14:03 10/05/2021
🎈✨🧨🎇🎆🎄🎃😀😃😄🤓😎🥳😳😲😯💖💝💘💌💋🙊🙉💔❣💟💕💞💓💗💦💫💥💢💯🤍🖤👍👌👈🤙🤏👋🤲🤝🙏✍💅🦻👂🤳👁👀🦖🦕🐉🐲🐍🦎🐢🌳🌲🌱⚘🌷🌼🌻🍍🍌🍋🍊🍉🍈🍇♨️🚐🚎🚍🚌🚋🚞🛫🛩✈🚢🛥⛴🛳🚁💺🪂🛬
CDTC (2) - 14:57 10/05/2021
cám ơn Trung tâm đã xử lí rất nhanh.
CDTC (3) - 07:17 11/05/2021
đề nghị cơ quan có chức năng kiểm tra và xóa điểm trông giữ xe tại cửa sập vào đường 23 tháng 8 hướng đi đường Lê Huân đây là đường một chiều mà điểm trông giữ xe chiếm hết vỉ hè gây mất an toàn cho người đi bộ
CDTC (4) - 21:23 12/05/2021
tôi thấy vị trí này cũng không ảnh hưởng, có thêm chỗ để xe cho du khách tham quan. vị trí có thể lùi lại một đoạn. Mọi hướng giải quyết không nên qua triệt tiêu.
CDTC (3) - 23:31 13/05/2021
chuẩn
CDTC (5) - 09:44 18/05/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1873740
Đang truy cập: 7640
Zalo: 0941260505