Phản ánh, kiến nghị
Tuyến xe buýt Phương Trang đi từ Thành phố Huế đến Phong Điền trước đây sẽ dừng tại các trạm có bảng đón khách, nhưng thời gian từ sau ngày 2/9/2022 xe buýt thay đổi tài xế, xe không dừng tại trạm xe buýt 4A34 Cửa hàng xăng dầu số 3 Thanh Lương nữa, người dân phải chủ động chạy đến bến khách cách đó tầm 1.5km để đón xe gây hạn chế, làm sinh viên trễ học. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý. Xin cảm ơn.
Lượt xem: 19
Ngày gửi: 06:48 06/09/2022
Hạn xử lý: 15/09/2022
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Trong thời gian phục Lễ Quốc Khánh 02/09/2022, Công ty đã tăng tần suất hoạt động trên Tuyến số 4 (Bến Xe Phía Nam – TT Phong Điền) để phục vụ người dân địa phương trong dịp lễ. Về nhân sự lái xe còn hạn chế nên đã điều lái xe đi khác tuyến qua chạy Tuyến số 4 (Bến Xe Phía Nam – TT Phong Điền). Theo phản ánh của quý Ông/Bà thì xe không dừng tại các trạm có bảng đón khách (trạm 4A34 Cửa hàng xăng dầu số 3 Thanh Lương). Qua kiểm tra thì xe vẫn có ghé trạm đón khách (khi có khách đứng đón tại trạm).

Vừa qua phía Công ty cũng có nhận điện thoại phản ánh sao không ghé trạm đón khách nhưng khi xác minh qua camera xe thì do khách đứng lệch trạm. Vì vậy, Công ty mong nhận được phản ánh của quý Ông/Bà qua Hotline 0911.994.426 để giải đáp trực tiếp.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được những phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 13:56 13/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
đón tại trạm mới phản ánh còn đứng lệch trạm phản ánh làm gì đề nghị xác minh lại
CDTC (1) - 11:13 14/09/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (416)
Phòng Cảnh sát Giao thông (85)
(18)
(13)
(11)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tái diễn đường kiệt Võ Văn Kiệt phường An Tây Tp.Huế, thi công đường bỏ...
20:04 25/09/2022
Xe máy 75G143558 chạy xe không đội mũ bảo hiểm, bấm điện thoại, lúc 16h00...
19:14 25/09/2022
Bà con chúng tôi rất vui mừng được thành phố quan tâm, nâng cấp mở đường...
19:03 25/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21630262
Đang truy cập: 7038
Zalo: 0941260505