Phản ánh, kiến nghị
Gần cuối đường Cần Vương, phường An Hòa, có người đặt ống sắt dẫn nước băng qua đường đã vài tháng, sau đó rạch đường chôn ống không trám lại như cũ. Nay họ lại đặt thêm 1 ống sắt giăng ngang đường, cạnh vết lõm do rạch đường trước kia. Các bà già, cháu nhỏ đạp xe dễ vấp ngã, nhất là mấy chị bầu đi ngang cũng bất tiện. Mong các cơ quan chức năng xử lý, trả lại mặt đường cho người dân. Ảnh chụp lúc 9h40p ngày 03/9/2022.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 49
Ngày gửi: 10:24 03/09/2022
Hạn xử lý: 14/09/2022
Kết quả xử lý
Phường An Hòa

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Hòa xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã chỉ đạo Tổ quản lý đô thị kiểm tra thực tế tại vị trí phản ánh, ống dẫn nước tạm băng qua đường đang sử dụng để phục vụ nước xây dựng của dự án Trung tâm pháp y tâm thần khu vực Miền Trung, đây là hệ thống sử dụng tạm thời cấp nước (ống nước dẫn Ø6) nên khi dự án hoàn thành sẽ hoàn trả mặt bằng.

Chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:21 08/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 10 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G145649...
11:10 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23753261
Đang truy cập: 274
Zalo: 0941260505