Kính gửi Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hội xin thông báo kết quả xử lý như sau:
UBND phường đã chỉ đạo bộ phận Địa chính - Xây dựng kiểm tra thực tế và nhắc nhở thực hiện như đã cam kết đối với cơ sở kinh doanh Sixdo. Đến nay, cơ sở đã tiến hành tháo địa chỉ tại bảng hiệu như đã cam kết. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn phản ánh của Quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng!