Đoạn đường tại Xuân Hoà, phường Thuỷ Vân, TP Huế (nay là đường Nguyễn Cửu Vân, phường Thuỷ Vân, thành phố Huế- đầu kiệt 15 Xuân Hoà), sau khi thi công làm cống rãnh, đã qua vài tháng nhưng vẫn chưa hoàn trả hiện trạng, gây mất mỹ quan, làm ách tắc tất cả các tuyến đường thông ra tuyến đường chính Lê Đức Anh, mỗi khi mưa xuống đường lầy lội, trơn trượt, các phương tiện lưu thông bất tiện, nguy hiểm. Kính đề nghị các ban ngành liên quan xử lý sớm hoặc có cách khắc phục tạm thời để người dân được yên tâm khi lưu thông trên tuyến đường này. Xin cảm ơn
1/4
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/01/D7A71189-0FE6-48E5-AE3A-F20DEC4E78A0.jpg)
Lượt xem: 57
Ngày gửi: 19:06 24/01/2024
Kết quả xử lý
Ban quản lý dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý Dự án Cải thiện Môi trường nước thành phố Huế (Ban QLDA) xin thông báo kết quả như sau:
Tại vị trí kiệt 15 Xuân Hoà, UBND phường Thuỷ Vân đang thực hiện hoàn trả mặt đường kiệt. Đối với vị trí đầu kiệt 15 Xuân Hoà, Ban QLDA đã yêu cầu Nhà thầu xử lý đảm bảo an toàn cho người dân lưu thông. Ngày 01/02/2024 Nhà thầu đã hoàn thành việc xử lý. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
Hạn xử lý: 05/02/2024
Ngày xử lý: 02/02/2024
Kết quả xử lý
Phường Thủy Vân
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Vân xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, phường Thủy Vân đã làm việc với đơn vị thi công đẩy nhanh tiến độ, bảo đảm cho nhân dân đi lại trong dịp Tết Giáp Thìn năm 2024, hiện nay đang tổ chức đổ bê tông theo kế hoạch (có hình ảnh kèm theo).
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/01/be_tong_kiet_5_anh_2(1).jpg)
Hạn xử lý: 05/02/2024
Ngày xử lý: 29/01/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?