Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý Dự án Cải thiện Môi trường nước thành phố Huế (Ban QLDA) xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Ban QLDA đã yêu cầu Nhà thầu xử lý, đảm bảo an toàn để người dân lưu thông. Ngày 04/02/2024 Nhà thầu đã hoàn thành công tác xử lý. (Đính kèm hình ảnh)
Quá trình thi công do đường chật hẹp do đó khó tránh khỏi ảnh hưởng đến việc tham gia giao thông của người dân trong khu vực, Ban QLDA rất mong nhận được sự đồng cảm, chia sẻ của người dân để dự án hoàn thành đúng tiến độ, chất lượng đề ra.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.