Kính gửi quý cơ quan chức năng chúng tôi gồm có 13 hộ, sống tại tổ 6, kiệt 85 Trưng Nữ Vương, từ số nhà 14 - một đoạn đường có mưa là nước đọng xung quanh, chúng tôi đã có đường bê tông hết rồi, chỉ có đoạn này khoảng 100m là không có. Vậy nên chúng tôi kiến nghị quý cơ quan các cấp, ngành cho chúng tôi mấy xe cấp phối để làm sạch đoạn này, để đi lại trong những ngày tết, được sạch đẹp, chúng tôi không dám đòi hỏi nhiều. Kính mong các cơ quan chức năng xem xét giúp đỡ, chúng tôi xin chân thành và biết ơn.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/01/1000004306.jpg)
Lượt xem: 89
Ngày gửi: 14:35 24/01/2024
Kết quả xử lý
Phường Phú Bài
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Bài xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường đã khảo sát và đổ bột đá đoạn đường trên.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
Hạn xử lý: 02/02/2024
Ngày xử lý: 29/01/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?