Tuyến đường liên xã Thuỷ Tân, tuyến đường huyết mạch dân đi làm, học sinh đi học, người dân đi chợ, tuyến đường nối 3 xã Thuỷ Tân, Thuỷ Lương, Thuỷ Phù.
Hiện tại đang thi công cống tuy nhiên đơn vị thi công ngày làm ngày nghỉ, không làm đường tạm cho dân đi, bắt dân đi con đường trong xóm quá nhỏ, qua chợ, qua các khúc cua nguy hiểm tai nạn rất cao.
Kính đề nghị đốc thúc đơn vị thi công triển khai nhân lực 3 ca 4 kíp để thi công nhanh, mở con đường tạm cho dân đi tránh nguy cơ tai nạn.
Lượt xem: 100
Ngày gửi: 10:50 25/05/2024
Kết quả xử lý
Xã Thủy Tân
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Thủy Tân xin thông báo kết quả như sau:
Hiện nay công trình đường trung tâm xã Thủy Tân GĐ4 đang trong thời gian thi công, UBND xã đã chỉ đạo đơn vị thi công đẩy nhanh tiến độ hoàn thành công trình trong thời gian sớm nhất để người dân đi lại an toàn, thuận lợi. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/06/z5515020440424_6058df0e9dc16edb88cf43b9b61ec395.jpg)
Hạn xử lý: 05/06/2024
Ngày xử lý: 07/06/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?