Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Nam Đông xin thông báo kết quả như sau:
UBND huyện Nam Đông đã chỉ đạo UBND thị trấn Khe Tre kiểm tra thực tế tại hiện trường, nội dung phản ánh của quý Ông/Bà là đúng. Tuyến đường này đã được UBND thị trấn khảo sát đầu năm 2024 và đưa vào kế hoạch đầu tư nâng cấp, sửa chữa trong giai đoạn 2024-2025.
Qua phản ánh của người dân, UBND thị trấn sẽ quan tâm nghiên cứu để ưu tiên bố trí nguồn vốn sớm triển khai đầu tư nâng cấp tuyến đường nói trên trong thời gian tới.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.