Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vỹ Dạ xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường đã chỉ đạo Tổ dân phố cùng bà con nhân dân tham gia tổng dọn vệ sinh và phát quang bụi rậm, tỉa cành cây ở khu vực này để đảm bảo cảnh quan và vấn đề vệ sinh môi trường. Hiện khu đất này là của tư nhân, nằm trong khuôn đất của hộ gia đình, vì vậy hộ gia đình cần có trách nhiệm trong vấn đề chặt tỉa cây cối.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.