Công trình đào đường lắp hệ thống cống thoát nước tại KDP Tây Trì Nhơn, Phường Phú Thượng, Huế.
Công nhân làm vỡ đường ống nước dân sinh. Từ 10h30 ngày 05/11/2024 đến 1h30 chiều vẫn không ai khắc phục, dù đã nhiều lần trao đổi với nhóm thợ thi công, làm mất nước, ảnh hưởng cuộc sống các hộ dân liên quan.
Lượt xem: 91
Ngày gửi: 13:09 11/05/2024
Kết quả xử lý
Phường Phú Thượng
Kính gửi Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Thượng xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường đã chỉ đạo Công chức địa chính xây dựng đô thị môi trường đến tại vị trí phản ánh kiểm tra và đề nghị đơn vị thi công khắc phục đường ống nước bị hỏng cho người dân. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.
Hạn xử lý: 22/05/2024
Ngày xử lý: 13/05/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?