Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện A Lưới xin thông báo kết quả như sau:
Qua kiểm tra thực tế nội dung phản ánh của quý Ông/Bà là đúng. Hiện nay, trên địa bàn huyện A Lưới có một số nắp hố ga bị mất và hư hỏng. UBND huyện A Lưới tiến hành thống kê và xây dựng kế hoạch thay mới nắp hố ga. Để đảm bảo an toàn cho người dân và phương tiện qua lại, UBND huyện A Lưới đang tiến hành lắp đặt các biển cảnh báo tại các vị trí nắp hố ga bị mất và hư hỏng.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.