Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng không tưới nước thường xuyên như cam kết khi thi công ở tuyến đường Quốc lộ 49 đoạn đi về thị trấn Thuận An, cụ thể 3-4 ngày liên tục không tưới nước. Đề nghị cơ quan chức năng can thiệp giúp người dân. Clip quay lúc 10h15 ngày 11/9/2022
Lượt xem: 56
Ngày gửi: 10:36 11/09/2022
Hạn xử lý: 28/09/2022
Kết quả xử lý
Chi cục Quản lý đường bộ II.5

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Chi cục Quản lý đường bộ II.5 xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Chi cục Quản lý đường bộ II.5 đã kiểm tra hiện trường và yêu cầu đơn vị đang thi công Dự án sửa chữa rãnh thoát nước, lề đường đoạn Km4+860 - Km5+750, Km6+570 - Km9+530 và xử lý chống ngập đoạn Km5+350 - Km5+690 QL49 tiến hành thi công thảm bê tông nhựa mặt đường đảm bảo vệ sinh môi trường và an toàn giao thông. (Đính kèm hình ảnh).

Chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được ý kiến góp ý của Ông/Bà trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 13:35 26/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 10 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G145649...
11:10 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23752649
Đang truy cập: 9846
Zalo: 0941260505