Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Kim Long xin thông báo kết quả như sau:
Sáng ngày 22/01/2024, đại diện UBND phường cùng tổ trưởng tổ dân phố 1 trực tiếp kiểm tra nội dung phản ánh tại kiệt 17 Lý Nam Đế, phường Kim Long. Qua quá trình làm việc với bà N.T.N.T (địa chỉ 1 kiệt 17 Lý Nam Đế), bà T cho biết cách đây khoảng hơn 10 ngày bà đã có cắt tỉa hàng rào nhưng vẫn còn các nhánh cây vươn ra đường kiệt. Nay bà cam kết sẽ tiếp tục cắt các nhánh cây ở phía sát tường rào nhà bà trong thời gian 1 tuần kể từ ngày 22/01/2024 để tạo sự thông thoáng cho người dân lưu thông trên đường kiệt 17 Lý Nam Đế.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.