Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý Dự án Cải thiện Môi trường nước thành phố Huế (Ban QLDA) xin thông báo kết quả như sau:
Hiện Ban QLDA đang triển khai thi công kè theo đúng hồ sơ thiết kế của dự án Cải thiện môi trường nước thành phố Huế. Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Ban QLDA đã phối hợp với đại diện UBND phường Phú Thượng để xác định vị trí đấu nối bổ sung, nhằm đảm bảo việc thoát nước tại vị trí nêu trên.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.