Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND xã Thủy Phù xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, UBND xã cử công chức Địa chính xã phối hợp với BCH Thôn 5 đến kiểm tra và làm việc với hộ gia đình và hộ gia đinh hứa sẽ khắc phục trong vòng thời gian 02 ngày. Đến nay hộ gia đình đã xử lý xong nhánh cây che khuất tầm nhìn. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.