Kính gửi: Qúy Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Cựu xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường đã chỉ đạo Công chức Địa chính – Xây dựng phường phối hợp với Tổ trưởng dân phố kiểm tra hiện trạng mặt đường kiệt tại vị trí trước cổng trường Cao đẳng Âu Lạc theo nội dung phản ánh. Qua kiểm tra thực tế mặt đường kiệt tại vị trí này vẫn còn tốt để đảm bảo an toàn giao thông. (Đính kèm hình ảnh)
UBND phường đề nghị đồng chí Tổ trưởng dân phố thường xuyên vận động nhân dân phối hợp với trường Cao đẳng Âu Lạc vệ sinh phần lề đường cấp phối 02 bên mặt đường bê tông để đảm bảo vệ sinh môi trường và an toàn giao thông. (Biên bản kèm theo)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.