Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã đến kiểm tra hiện trường và xác minh:
Đây là đường dây hạ thế hiện không còn sử dụng, do đơn vị ngoài ngành Điện thi công thu hồi nhưng trong quá trình thay dây mới thì đã thu hồi bị xót đoạn dây cũ như đã phản ánh của quý khách hàng. Tại hiện trường, Công ty đã thực hiện thu hồi đoạn dây này. (Hình ảnh sau khi đã thu hồi đường dây)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.