Phản ánh, kiến nghị
Đoạn đường trước số nhà 59 và 61 Lê Ngô Cát Phường Thuỷ Xuân, có hai bóng đèn cao áp chiếu sáng, không biết vì lí do vài ngày gần đây không sáng! Đây là đoạn đường dốc rất nguy hiểm, thường xảy ra tai nạn giao thông nghiêm trọng. Vậy đề nghị quý cơ quan ban ngành xử lí chiếu sáng đường để đảm bảo an toàn giao thông và an ninh trật tự đô thị.
1/2
1
2
Lượt xem: 69
Ngày gửi: 19:40 16/07/2021
Hạn xử lý: 28/07/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công  trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 19/07/2021 Công ty đã khắc phục sự cố chập cáp ở tuyến đường này và đã đỏ đèn bình thường.

Công ty cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

 

Ngày xử lý: 14:35 23/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị sửa chữa lại loa thông báo của phường Hương Chữ, TX Hương Trà,...
18:41 27/09/2021
Rất nhiều bóng đèn chiếu sáng tại đối diện lô B78, khu đô thị mới Mỹ Thượng,...
18:30 27/09/2021
Tôi ở tổ 9, khu vực 3, phường Tây Lộc có một số thắc mắc về việc tiêm vắc...
17:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5629645
Đang truy cập: 7146
Zalo: 0941260505