Phản ánh, kiến nghị
Đèn đường tỉnh lộ 11A đoạn chợ An Lỗ đến cầu Kẽm thuộc thôn An Lỗ, xã Phong Hiền, huyện Phong Điền bị mất điện. Kính chuyển cơ quan chức năng kiểm tra khắc phục.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 34
Ngày gửi: 10:00 19/05/2022
Hạn xử lý: 30/05/2022
Kết quả xử lý
UBND huyện Phong Điền

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phong Điền đã chỉ đạo UBND xã Phong Hiền kiểm tra và trả lời như sau:

UBND xã đã đi kiểm tra thực tế và đã xử lý đèn chiếu sáng tuyến đường này đã hoạt động trở lại bình thường. Qua kiểm tra nguồn điện đèn chiếu sáng tuyến đường này bị hư hỏng bộ phận Rơ-le và Attomat nên làm bị mất điện.

UBND xã đã tiến hành thay thế và khắc phục vào ngày 22/5/2022 hiện nay đèn chiếu sáng tuyến đường từ chợ An Lỗ đến cầu kẽm dọc tỉnh lộ 11A thôn An Lỗ đã hoạt động bình thường.

UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 11:08 25/05/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (77)
Công an tỉnh (74)
Công an Thành phố Huế (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
UBND Thành phố Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngôi mộ của nhà văn Phùng Quán, thuộc địa phận phường Thủy Dương, TX Hương...
19:30 28/06/2022
Vào lúc 20h45 ngày 27/06/2022 tại cột đèn tín hiệu giao thông phía bắc...
19:18 28/06/2022
Đèn đường tại số 75/245 Bùi Thị Xuân, phường Thủy Xuân, TP Huế bị hỏng,...
19:17 28/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18958761
Đang truy cập: 4640
Zalo: 0941260505