Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị chính quyền địa phương chỉ đạo lực lượng phụ trách (Tổ trưởng TDP, cảnh sát khu vực,...) làm việc và đề nghị trường hợp (hộ gia đình) liên quan không được đặt biển hiệu như thế, rất nguy hiểm, mất an toàn giao thông, khuất tầm nhìn khi tham gia giao thông từ Đặng Chiêm ra Đặng Tất (rẽ trái). Vị trí phản ánh: Ở đường Đặng Tất, gần vị trí giao nhau với đường Đặng Chiêm, TP Huế.
1/2
1
2
Lượt xem: 146
Ngày gửi: 12:52 13/10/2021
Hạn xử lý: 01/11/2021
Kết quả xử lý
Phường Hương Vinh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Vinh đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận phản ánh của Ông/Bà, UBND phường đã chỉ đạo Công chức Địa chính - Xây dựng phụ trách trật tự đô thị làm việc với hộ dân đặt bảng hiệu ở vị trí mà Ông/Bà phản ánh. Hiện vị trí đặt bảng hiệu không bị ảnh hưởng tầm nhìn (hình ảnh kèm theo).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 09:02 11/11/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Tôi thấy vẫn để biển hiệu như cũ, chắc cất đi để chụp ảnh gửi Huế S rồi lại như cũ ah
CDTC (1) - 21:34 20/11/2021
Đề nghị phải yêu cầu hộ gia đình liên quan thực hiện, nếu vẫn như cũ chắc phải lên Huế S bằng phản ánh khác thôi ah
CDTC (1) - 21:35 20/11/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Buôn bán tụ tập đông người, không thực hiện 5K, không đảm bảo khoảng cách...
11:43 09/12/2021
Xin phản ánh về việc xe tải trọng lượng lớn chạy qua đường Đặng Tất (đoạn...
11:24 09/12/2021
Vào lúc 11h00 ngày 9/5/2021 hiện trạng cây sà xuống đường ra ngoài đường...
10:55 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11285224
Đang truy cập: 554
Zalo: 0941260505