Phản ánh, kiến nghị
Tụ tập đánh bài tại chợ Trời, xã A Ngo, thị trấn A Lưới, huyện A Lưới. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý. Xin cám ơn.
Lượt xem: 174
Ngày gửi: 14:07 05/10/2021
Hạn xử lý: 14/10/2021
Kết quả xử lý
UBND huyện A Lưới

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện A Lưới kiểm tra và trả lời như sau:

Qua hình ảnh Ông/Bà phản ánh chỉ thể hiện được tại hiện trường 01 xe mô tô loại Honda-Airblade, mang BKS: 75L1-08994 và 01 xe mô tô khác không rõ biển số cùng một số người là nữ giới đứng, ngồi gần nhau…, chưa thể hiện rõ hành vi đánh bạc của các đối tượng dẫn đến không đủ yếu tố để nhận định các đối tượng đang tụ tập đánh bài hay đang làm việc gì khác.

Công an xã A Ngo đã mời chủ sở hữu xe mô tô mang biển kiểm soát: 75L108994 do bà Tôn Nữ Thị Tuyền (sinh năm: 1990, trú tại thôn Diên Mai, xã A Ngo, huyện A Lưới, tỉnh TT Huế) để làm việc. Qua quá trình làm việc bà Tuyền cho biết “xe mô tô BKS 75L1- 08994 do bà Tuyền đang sử dụng, trong ngày 06/10/2021 không cho ai mượn và khoảng 14h chiều đã đến dựng xe tại trước quán bà Giang như hình ảnh để đi chợ và phụ giúp mẹ ruột bán nấm ở quầy hàng gần đó”. Bà Tuyền khẳng định không thấy ai tụ tập đánh bài tại thời điểm đó. 

UBND huyện chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 08:57 18/10/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
thấy lá bài đâu
CDTC (1) - 11:52 18/10/2021
Trình báo kiểu này chỉ làm mất thời gian của cơ quan chức năng thêm.
CDTC (2) - 18:00 18/10/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Cây to đỗ ra đường tại địa chỉ 147 Thiên Thai, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
08:58 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11276888
Đang truy cập: 7891
Zalo: 0941260505