Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vỹ Dạ xin thông báo kết quả như sau:
UBND phường đã kiểm tra thực tế, việc phản ánh trên là đúng sự thật. Qua kiểm tra, UBND phường chưa xác định được đơn vị quản lý cột điện này và chưa có đơn vị nào xác nhận việc quản lý cột điện nêu trên.
Ngày 25/6/2024 UBND phường đã có Công văn số 692/UBND-MT về việc UBND phường chuyển phản ánh trên đến Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế để xác định đơn vị quản lý cột điện trên. Tuy nhiên, đến nay UBND phường chưa nhận được phản hồi từ Phòng quản lý đô thị thành phố Huế.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./