Cột điện ngay số 84 Quảng Tế, phường Thuỷ Xuân, Thành phố Huế, quá lộn xộn, dây điện xà xuống vườn của số nhà 84 Quảng Tế đường dây của các đơn vị VNPT, điện lực và của các đơn vị khác, các nhân viên làm xong dây thừa hoặc các điện khác không sử dụng nữa không dọn dẹp gây mất mỹ quan và nguy hiểm khi mùa mưa và mùa nắng đến, làm xong không dọn dẹp vứt bừa bãi quá thiếu ý thức và trách nhiệm của các đơn vị. Trân trọng cảm ơn.
1/13
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/06/798C2CAE-6573-4D50-B25A-96023DC88822.jpg)
Lượt xem: 64
Ngày gửi: 12:10 03/06/2024
Xử lý
Sở Thông tin và Truyền thông
Phản ánh đã được tiếp nhận