Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề Quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hội xin thông báo kết quả như sau:
Công trình nâng cấp hệ thống cống thoát nước tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ do UBND phường là chủ đầu tư, hiện nay đơn vị thi công nhà thầu đã đổ bê tông, san lấp mặt bằng theo tiến độ của công trình và đang tổng dọn vệ sinh tuyến đường kiệt để thuận lợi cho việc đi lại của người dân. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn Quý Ông/Bà.
Trân trọng.