Kính gửi: Quý Ông/Bà
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Tây Lộc xin thông báo kết quả xử lý như sau:
Tại đường kiệt 26 Hoàng Diệu xảy ra tình trạng xuống cấp như phản ánh UBND phường đã kiểm tra và báo cáo cấp trên để xin kinh phí sửa chữa. UBND phường sẽ tiếp tục tranh thủ sự quan tâm tạo điều kiện của cấp trên về nguồn kinh phí. UBND phường đã giao cho cán bộ cơ sơ vận động kinh phí để khắc phục nhưng vẫn chưa làm được. Rất mong quý bà con trong tổ cùng chung tay để khắc phục.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.