Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi cơ quan chức năng.
Hiện nay tại kiệt 59/4 Lý Nam Đế, phường Hương Long có một trang trại trâu bò gây ô nhiễm môi trường. Mùi phân trâu bay vào nhà dân ảnh hưởng đến sức khỏe và sinh hoạt của cộng đồng. Hình ảnh được chụp vào ngày 05/8/2022. Mong cơ quan chức năng sớm xử lý. Trân trọng
1/2
1
2
Lượt xem: 80
Ngày gửi: 17:33 05/08/2022
Hạn xử lý: 16/08/2022
Kết quả xử lý
Phường Hương Long

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Long xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã kiểm tra thực tế và ghi nhận hiện trạng. Tại thời điểm kiểm tra lúc: 14h31p ngày 11/8/2022 trong chuồng hiện có 4 con nghé, xung quanh chuồng trại được vệ sinh sạch sẽ, không có tình trạng phân chuồng và nước xả thải bừa bãi. (Có hình ảnh đính kèm).

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 16:17 11/08/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
ảnh mặt trước đâu phải ảnh xung quanh nuôi một con nó tè gặp ngày nắng mùi khai khiếp lắm
CDTC (1) - 07:15 12/08/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị làm nắp đậy che lại mương thoát nước trong hẻm 4 kiệt 187 Nguyễn...
11:23 01/10/2022
Đề nghị thu hồi cột điện cũ tại kiệt 10 tổ dân phố An Lưu, phường Hương...
11:23 01/10/2022
Đề nghị cơ quan liên quan sửa chữa lại vị trí bị hư tại cầu Bán Nguyệt...
11:20 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21821374
Đang truy cập: 3998
Zalo: 0941260505