Tôi xin phản ánh về vỉa hè trước địa chỉ số 2 Đinh Công Tráng, phường Thuận Thành, TP Huế. Video và hình ảnh tôi vừa chụp 10h49 hôm nay ngày 17/4/2024. Chính quyền địa phương có nhu cầu mở rộng rỉa hè nên thoả thuận dời cổng của nhà vào hơn 1m. Nhà cũng đã làm cổng lại theo yêu cầu, nhưng sau hơn 4 tháng nay phần vỉa hè chưa được làm hoàn chỉnh ngay trước mặt nhà. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, hoàn trả vỉa hè tại vị trí này.
Cảm ơn!
1/5
![](/UploadFiles/PhanAnh///2024/04/1000018210.jpg)
Lượt xem: 83
Ngày gửi: 10:56 17/04/2024
Kết quả xử lý
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh)
Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) – dự án thành phần Thừa Thiên Huế (Ban QLDA) xin thông báo kết quả như sau:
Hiện tại, Đơn vị thi công đang triển khai thi công vỉa hè tại số nhà số 2 đường Đinh Công Tráng (đính kèm hình ảnh) và dự kiến hoàn thành vào ngày 28/5/2024. Ban QLDA kính mong bà con thông cảm.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 18/05/2024
Ngày xử lý: 24/05/2024
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?