Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý Đô thị thành phố Huế xin thông báo kết quả như sau:
Theo nội dung cắm biển tại hiện trường, tác dụng của biển là cấm đỗ đối với các phương tiện giao thông có hiện lực từ nơi cắm biển đến sau biển 120m vào các thời gian cao điểm buổi sáng từ 6h30 đến 8h và buổi chiều từ 16h đến 17h30; ngoài các cung giờ trên, các phương tiện được đỗ đối với các ô tô dưới 9 chỗ (P dưới 9 chỗ).
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.