Cây cảnh, cỏ dại mọc um tùm vươn cao phủ dây điện và cột điện, vừa mất an toàn điện vừa mất mỹ quan đô thị tại đường Tây Sơn, phường Trường An. Đề nghị các nghành liên quan rà soát, tổng kiểm tra và dọn vệ sinh đảm bảo an toàn. Chân thành cảm ơn!
Kết quả xử lý
Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã kiểm tra hiện trường tại địa chỉ phản ánh và đã phát quang các bụi cây, cỏ dại mọc phủ cột điện ở đường Tây Sơn, phường Trường An. (Đính kèm hình ảnh)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 05/11/2019
Ngày xử lý: 15:56 05/11/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?