Phản ánh, kiến nghị
Nhà Văn Hoá cộng đồng Phường Vỹ Dạ mỗi buổi tối là nơi kinh doanh buôn bán quán nhậu, quán kinh doanh gây mất an ninh trật tự, lấn chiếm vỉa hè. Hình ảnh chụp vào ngày 13/9/2022. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý. Xin cảm ơn
Lượt xem: 22
Ngày gửi: 13:21 14/09/2022
Hạn xử lý: 23/09/2022
Kết quả xử lý
Phường Vỹ Dạ

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vỹ Dạ xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Sáng ngày 20/9/2022, địa phương đã làm việc với hộ gia đình kinh doanh, đồng thời yêu cầu trong quá trình kinh doanh của mình phải chấp hành các quy định của pháp luật, hướng dẫn khách để xe đúng phần lề đường, không lấn chiếm lòng lề đường kinh doanh. Đảm bảo an ninh trật tự tại khu vực kinh doanh. Nếu vi phạm sẽ bị xử lý theo quy định.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:38 20/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10 giờ 30 phút, ngày 03/10/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D132460...
10:30 03/10/2022
Thanh thiếu niên hư đi xe chở ba không đội mũ bảo hiểm biển số xe 75F182700....
10:28 03/10/2022
Vào lúc 10 giờ 17 phút, ngày 03/10/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75H138683...
10:17 03/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21897292
Đang truy cập: 20273
Zalo: 0941260505