Phản ánh, kiến nghị
Bể đường ống cấp nước tại thôn Tây Trí Nhơn, khu vực An Nhơn, phường Phú Thượng, TP Huế, trước đình làng An Nhơn, gần cầu Ông Cửu. Kính mong cơ quan chức năng xử lý kịp thời.
1/2
1
2
Lượt xem: 84
Ngày gửi: 08:11 19/07/2021
Hạn xử lý: 28/07/2021
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần cấp nước Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế (HueWACO) xin kính gửi đến quý Ông/Bà lời chào trân trọng và xin chân thành cám ơn sự hợp tác của quý Ông/Bà trong thời gian qua.

Ngay khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà về điểm rò rỉ tuyến ống cấp nước ở thôn Tây Trì Nhơn, phường Phú Thượng; Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế đã cho kiểm tra và xác minh: điểm sự cố nước chảy trên thuộc tuyến ống dịch vụ cấp nước phần trước đồng hồ khách hàng D25 HDPE. Bộ phận sửa chữa đã khẩn trương tiến hành đào tìm vị trí và xử lý điểm sự cố kịp thời, hạn chế lượng nước thất thoát.

Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế xin chân thành cám ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà. Rất mong tiếp tục nhận được sự chia sẻ và đồng hành của quý Ông/Bà trong thời gian đến.

Các phản ánh sự cố về cấp nước: mất nước, nước yếu, điểm nước chảy; Quý khách hàng có thể liên hệ qua Trung tâm CSKH 18000036 (miễn phí cước gọi) để được hỗ trợ xử lý nhanh nhất.

Trân trọng.

 

 

Ngày xử lý: 17:35 26/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
gọi 18000036 cho nhanh, phản ánh xong thì toang
CDTC (1) - 23:12 26/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Phước Vĩnh (9)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Quán cơm Nhà Nâu, tại địa chỉ 45 Hàn Thuyên, phường Đông Ba, TP Huế thường...
12:58 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5473799
Đang truy cập: 1785
Zalo: 0941260505