Phản ánh, kiến nghị
Hiện tại kiệt 12 Đặng Huy Trứ đang tồn tại 1 trạm ăng ten viễn thông tại số nhà 5/12 không đảm bảo an toàn. Khi có giông sét, vì hệ thống nối đất không đảm bảo nên gây phóng điện và sét đánh rất lớn, làm hệ thống điện sinh hoạt của người dân bị ảnh hưởng. Người dân chúng tôi sống gần ăng ten viễn thông này rất lo sợ.
Sự việc này, cách đây nhiều năm người dân đã nhiều lần có đơn gửi UBND phường Trường An đề nghị di dời trạm ăng ten này ra khỏi khu dân cư, nhưng không biết vì lý do gì mà đến nay vẫn chưa giải quyết triệt để.
Rất mong sự quan tâm giải quyết của các cấp chính quyền.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 65
Ngày gửi: 11:26 05/06/2021
Hạn xử lý: 28/06/2021
Kết quả xử lý
Viettel Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Viettel Thừa Thiên Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Theo phản ánh của quý Ông/Bà Viettel đã cho kiểm tra đo kiểm lại hệ thống tiếp địa tại trạm BTS. Qua kiểm tra các chỉ số về điện trở tiếp đất đảm bảo theo tiêu chuẩn ngành TCN 68-141: 1999.

Viettel Thừa Thiên Huế chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/6
1
2
3
4
5
6
Ngày xử lý: 16:43 30/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5474262
Đang truy cập: 1854
Zalo: 0941260505