Phản ánh, kiến nghị
Có 1 cây đã khô tại khóm 1, thôn Vân Thê Làng, xã Thủy Thanh, thị xã Hương Thuỷ, thành phố Huế cây to đã khô héo, nằm ngay trục đường chính lưu thông ở làng, cành cây đan xen với đường dây điện. Cành khô có thể gãy, rớt xuống đường rất nguy hiểm. Kính mong chính quyền địa phương, cơ quan chức nắng giúp đỡ xử lý.
Lượt xem: 25
Ngày gửi: 17:13 04/06/2021
Hạn xử lý: 16/06/2021
Kết quả xử lý
Xã Thủy Thanh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Thủy Thanh kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của Quý Ông/Bà, UBND xã đã chỉ đạo bộ phận chuyên môn kiểm tra thực địa. Qua kiểm tra, xác định vị trí cây nằm cạnh cổng vào xóm 3, thôn Vân Thê Thượng. UBND xã đã chỉ đạo lãnh đạo thôn Vân Thê Thượng tiến hành công tác chặt hạ cây đảm bảo. Đến nay, lãnh đạo thôn Vân Thê Thượng đã tiến hành xong việc chặt hạ cây cạnh cổng vào xóm 3, thôn Vân Thê Thượng (đính kèm hình ảnh).

UBND xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 08:08 14/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Phước Vĩnh (10)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Quán cơm Nhà Nâu, tại địa chỉ 45 Hàn Thuyên, phường Đông Ba, TP Huế thường...
12:58 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5473433
Đang truy cập: 1734
Zalo: 0941260505