Phản ánh, kiến nghị
Đất đai
Hiện trạng 2 lô đất thuộc khu quy hoạch xã Phong Thu - huyện Phong Điền - Huế Mưa làm sạt lở ở 2 lô đất dẫn đến tình trạng lỗi lỏm diễn ra hơn 1 năm nay...
16:37 26/04/2021
Lấn chiếm đất nghĩa trang, hành lan lối đi chung, đối diện số nhà 21/11a kiệt 40 Lịch Đợi, phường Đúc, Huế. Đây là khu vực thuộc nghĩa trang, nay hộ gia...
14:17 10/03/2021
Kính gửi Ủy ban nhân dân xã Vinh Hà. Kính gửi Ban điều hành đô thị thông minh. Vừa qua trên địa bàn của xã Vinh Hà có tình trạng xây dựng, chiếm đất trái...
09:05 01/03/2021
Xin kính gửi quý cơ quan có thẩm quyền. Hiện tại khu vực đất Quốc phòng đang bị một số doanh nghiệp lấn chiếm, đào xới cải tạo và sử dụng kinh doanh mua...
12:18 28/02/2021
Phản ánh tình hình lấn chiếm đất rừng tại đồi Độn Toà (gần hồ Châu Sơn) thuộc Phường Thuỷ Châu, Thị xã Hương Thuỷ để xây dựng và quy tập mồ mã với diện...
11:21 31/12/2020
Vụ việc xây nhà, xây tường rào lấn chiếm nghiêm trọng đường giao thông nông thôn tại thôn Cư Chánh 1, xã Thuỷ Bằng, thị xã Hương Thuỷ vẫn chưa được chính...
06:56 19/12/2020
Hiện tại khu vực giáp ranh giữa phường Phường Đúc và phường Thủy Xuân (khu tái định cư Lịch Đợi). Có trên 20 hộ dân đang rơi vào trường hợp không rõ mình...
23:16 03/12/2020
Đây là căn nhà người dân xây dựng trên con đường vào lối cổng sau hồ Thuỷ Tiên, tại thôn Cư Chánh 1, xã Thuỷ Bằng, thị xã Hương Thuỷ (đường vào nhà hàng...
15:11 02/12/2020
Kính gửi Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh Huế. Tôi xin phản ảnh trường hợp vi phạm xây dựng của 1 cá nhân tại thôn Cư Chánh I Xã Thủy Bằng...
11:44 27/08/2020
Tình trạng lấn đường ngày càng nhiều, nguy hiểm cho người tham gia giao thông và nguoi dân địa phương. Tại sao chính quyền địa phương không làm việc, mà...
08:01 19/08/2020
Địa chỉ 47/30/16 Duy Tân dựng nhà trái phép trên đất hoang nông nghiệp chưa có giấy tờ rõ ràng thuộc vùng quy hoạch 1 di tích, đã có lập biên bản nhưng...
08:23 04/08/2020
Kính gởi các Cơ Quan Chức Năng, Gia đình ông Nguyễn Ánh xây dựng nhà ở kiệt 65 Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, lấn chiếm hành lang lối đi chung, làm...
15:05 27/07/2020
Kính gửi Trung tâm Giam sát, điều hành đô thị thông minh Hues. Hiện trạng khu dân cư chúng tôi tại Tổ 1 Khu vực 1 phường Thủy Xuân có 1 khu nghĩa địa...
15:40 26/07/2020
Trang:1234
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1873847
Đang truy cập: 7705
Zalo: 0941260505