Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi BQL Dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế tại cuối đường Lê Hồng Phong giao nhau với đường Đống Đa, phường Phú Nhuận, số 18 Lê Hồng Phong, đối diện Tiệm bánh Chi đã được dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế thi công hệ thống thoát nước, mặt đường nhưng hiện nay đã xuất hiện các hố trên mặt đường gây nguy hiểm cho người dân, ảnh chụp ngày 03/10/2022. Kính đề nghị quý cơ quan xem xét xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 15
Ngày gửi: 11:03 04/10/2022
Hạn xử lý: 13/10/2022
Kết quả xử lý
Ban quản lý dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban QLDA Cải thiện Môi trường nước thành phố Huế (Ban QLDA) đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:

Ban QLDA đã yêu cầu Nhà thầu khẩn trương xử lý vị trí nêu trên đảm bảo để người dân tham gia giao thông trong khu vực. Ngày 04/10/2022, Nhà thầu đã hoàn thành công tác xử lý.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

 

Ngày xử lý: 09:57 13/10/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (432)
Công an Thành phố Huế (132)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
(13)
VTVcab tại Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Mobifone Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
Học viện phun xăm Elena Nguyễn của bà Nguyễn Thị Thu Nga ở tai địa chỉ...
18:19 03/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đèn đường ở đường Lê Thành Hinh, TT Sịa, huyện Quảng Điền đã mấy đêm không...
20:22 27/11/2022
Quán O Tý ở 7B Nguyễn Lữ, Minh Hải, phường Thuận An, Thành phố Huế nướng...
19:57 27/11/2022
Kiến nghị cơ quan chức năng đề nghị chủ sở hữu chuyển dịch chậu cây cảnh...
18:29 27/11/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23460859
Đang truy cập: 2541
Zalo: 0941260505