Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố Huế kiểm tra và xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi nhận được phản ánh của người dân đội CSGT – TT CATP Huế đã thông báo ngay đến lực lượng tuần tra kiểm soát phối hợp với tổ Cảnh sát trật tự tuần lưu trên tuyến đường được phản ánh, tuyên truyền nhắc nhở người dân tham gia giao thông chấp hành đúng theo quy định của pháp luật, đồng thời kiên quyết xử lý nghiêm các trường hợp cố tình vi phạm.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng!