Phản ánh, kiến nghị
Xe tải BKS 75C04879 đậu đỗ xe tại Tháp A, khu đô thị the Manor vô ý thức làm ảnh hưởng đến người dân đang sinh sống tại khu đô thị này, khiến người dân ở đây không có chổ đậu xe vì bị chiếm diện tích (hình ảnh được chụp vào lúc 16h30p ngày 30/12/2021). Mong chính quyền xử lý vấn đề này
Lượt xem: 404
Ngày gửi: 17:04 30/12/2021
Hạn xử lý: 07/02/2022
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, Công an thành phố Huế đã tiến hành khảo sát vị trí được phản ánh, kết quả: Vị trí xe ô tô 75C04879 là đang dừng đỗ tại khu vực thuộc Khu đô thị The Manor Crown.

Hiện nay, các tuyến đường trong KĐT do nhà đầu tư quản lý, chưa bàn giao cho chính quyền. Do đó, hiện chưa có cơ sở để xử lý vi phạm hành chính đối với trường hợp phản ánh nêu trên. Trân trọng.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:54 10/02/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
CDTC (1) - 20:18 10/02/2022
chiếc xe đen ở sau đậu mới sai chứ xe tải đậu vậy thì phản ảnh gì nữa!
CDTC (2) - 11:23 12/02/2022
rảnh quá phản ảnh tầm bạy.đi hoc thêm luật đi
CDTC (3) - 06:55 15/02/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Dựng tồn thi công công trình Phú Mỹ An, đường Hoàng Quốc Việt, tổ 3, phường...
08:33 18/08/2022
Ngã tư đường Võ Nguyên Giáp và Hoàng Quốc Việt, phường An Đông (Gần An...
08:31 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 34 phút, ngày 14/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H114613...
08:28 18/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20241191
Đang truy cập: 13513
Zalo: 0941260505