Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an huyện Phong Điền kiểm tra và xin thông báo kết quả như sau:
Công an huyện đã tiến hành xác minh, mời chủ phương tiện 75A16880 đến cơ quan làm việc. Tại cơ quan Công an, chủ phương tiện đã công nhận lỗi vi phạm: Đỗ xe ở hè phố trái quy định của pháp luật. Công an huyện đã tiến hành lập biên bản vi phạm và ra quyết định xử phạt đối với chủ phương tiện về lỗi trên, phạt tiền 900.000đ. (Đính kèm các văn bản liên quan)
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.