Phản ánh, kiến nghị
Là tuyến phố du lịch Nội thành nhưng các hộ gia đình và kinh doanh, nhất là hàng quán cà phê tại trục đường Đinh Tiên Hoàng, phường Đông Ba lại luôn để rác ra đường gây ô nhiễm, rất mất mỹ quan và thẩm mỹ, hình ảnh chụp ngày 16/9/2022. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý. Xin cảm ơn
1/2
1
2
Lượt xem: 31
Ngày gửi: 09:35 16/09/2022
Hạn xử lý: 27/09/2022
Kết quả xử lý
Phường Đông Ba

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Đông Ba xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã ra quân với sự tham gia của lực lượng Công an và Tổ Quản lý đô thị phường, làm sạch trên tuyến đường Đinh Tiên Hoàng. Nhắc nhở, vận động tuyên truyền bà con nếp sống văn minh đô thị trên địa bàn phường.

UBND phường xin cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

1/2
1
2
Ngày xử lý: 13:33 20/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
cảm ơn tinh thần xử lý sâu sát và nhanh chóng của Huế S cùng chính quyền địa phương
CDTC (1) - 14:32 21/09/2022
mong Huế mãi Xanh, Sạch, Sáng
CDTC (1) - 14:32 21/09/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (146)
Phòng Cảnh sát Giao thông (65)
Công an Thành phố Huế (22)
(17)
(14)
(11)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10 giờ 02 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D139655...
10:02 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 01 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G114522...
10:01 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 01 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D105500...
10:01 29/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21756147
Đang truy cập: 5590
Zalo: 0941260505