Phản ánh, kiến nghị
Tại nhà vệ sinh gần khu vực cầu Bán Nguyệt có vòi nước bị hỏng gây thất thoát, lãng phí nước sạch. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra xử lý. Xin cám ơn.
Lượt xem: 354
Ngày gửi: 00:15 15/01/2022
Hạn xử lý: 26/01/2022
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế đã kiểm tra các vòi nước tại nhà vệ sinh công cộng gần khu vực cầu Bán Nguyệt hiện không có vòi nào bị hư hỏng. Tuy nhiên, có một số người dân sau khi sử dụng không khóa nước, Trung tâm sẽ thường xuyên kiểm tra và nhắc nhở để tránh gây thất thoát, lãng phí nước.

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế chân thành cảm ơn Ông/Bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 18:42 22/01/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (70)
Công an tỉnh (59)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
Sở Giao thông Vận tải (11)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (11)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường dây điện phân bổ rối ren, nguy hiểm ở thôn xóm địa phương và kéo...
16:10 24/05/2022
Xin được hỏi thắc mắc của khu 69 hộ dân trục đường 49B thuộc địa bàn phường...
15:33 24/05/2022
Mặc dù đã lên Phường nhưng con đường mà người dân chúng tôi đang sinh sống...
15:21 24/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18141261
Đang truy cập: 137
Zalo: 0941260505