Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay trên tuyến đường Vân Thê Thượng, xã Thủy Thanh mất đèn đường do ảnh hưởng cháy trụ điện nhưng sau khi khắc phục cho bà con xong mà đèn đường vẫn chưa sáng. Kính mong cơ quan chức năng có liên quan khắc phục sớm cho bà con lưu thông được đảm bảo an toàn.
Lượt xem: 137
Ngày gửi: 19:27 13/01/2022
Hạn xử lý: 24/01/2022
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy trả lời như sau:

Vừa qua phòng Quản lý đô thị đã cho thống kê các vị trí điện chiếu sáng bị hư hỏng trên địa bàn thị xã để sửa chữa, tuy nhiên vì nhiều nguyên nhân khách quan dẫn đến chậm trễ. Do đó, phòng Quản lý đô thị sẽ chỉ đạo đơn vị quản lý, vận hành sửa chữa điện toàn địa bàn thị xã (trong đó có vị trí Ông/Bà phản ánh) trước Tết Nguyên đán năm 2022 để phục vụ việc đi lại của bà con.

Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:33 24/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
tôi chân thành cảm ơn, ban lãnh đạo quản lý đô thị sau nhưng ngày vừa qua tôi phản ánh về vấn đề mất điện vì lý do cháy trụ điện , sau những ngày chờ đợi của bà con thì vẫn chưa thấy đỏ điện, mà trên hệ thống HUE-S đã khi là đã xửa lý xong kinh mong ban lãnh đạo quản lý đo thị xem xét cho , tôi xin chân thành cảm ơn
CDTC (1) - 18:29 25/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (70)
Công an tỉnh (59)
FPT Thừa Thiên Huế (19)
Sở Giao thông Vận tải (11)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (11)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 08 giờ 10 phút ngày 17/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75H132098...
14:52 24/05/2022
Điều khiển xe máy điện BKS 75MĐ03862 không đội mũ bảo hiểm, ảnh chụp vào...
14:37 24/05/2022
Điều khiển xe máy BKS 75D124874 không đội mũ bảo hiểm, ảnh chụp vào lúc...
14:29 24/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18140086
Đang truy cập: 95
Zalo: 0941260505