Phản ánh, kiến nghị
Tại ngã 4 kiệt 118 và 163 Nguyễn Lộ Trạch, phường Xuân Phú, đoạn đường này rất hẹp nhưng lại xuất hiện chợ tự phát, gây ách tắc giao thông nghiêm trọng, thường xuyên xảy ra kẹt xe và gây ồn ào cho các hộ dân sống quanh đây. Đề nghị cơ quan chức năng xử lý theo đúng quy định
1/3
1
2
3
Lượt xem: 144
Ngày gửi: 11:21 31/12/2021
Hạn xử lý: 12/01/2022
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Lực lượng Trật tự đô thị phường kiểm tra và xử lý (có hình ảnh đính kèm).

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 10:57 12/01/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
cho tôi hỏi, có hướng xử lý triệt để đối với chợ tự phát này hay không, địa điểm này ách tắc do có chợ tự phát nhưng trong hình ảnh xử lý góc chụp không thể hiện được đã có biện pháp gì đối với khu chợ tự phát này
CDTC (1) - 11:16 12/01/2022
chợ này xuất hiện từ năm 2009 2008 thì phải
CDTC (2) - 14:35 12/01/2022
Lái xe qua chợ Cống nói riêng và đoạn đường Nguyễn Lộ Trạch như bạn phản ánh là một cực hình,
CDTC (3) - 01:39 13/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (206)
Công an huyện Quảng Điền (164)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Công an Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16 giờ 26 phút, ngày 04/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H140248...
11:27 10/08/2022
Đoạn đường Phùng Hưng, trước kiệt 58 Phùng Hưng, phường Đông Ba,TP Huế,...
11:25 10/08/2022
Vào lúc 07 giờ 49 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G146020...
11:25 10/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20035707
Đang truy cập: 8738
Zalo: 0941260505