Phản ánh, kiến nghị
Khu vực khu quy hoạch Bàu vá 3, thuộc phường Phường Đúc, đường 19,5m nối từ chắn tàu ghi bắc chạy vào, sau lưng nhà thờ tổ họ Hồ phái nhất, đối diện khu đất quy hoạch hồ công viên (do chưa có tên đường, số nhà) xảy ra tình trạng tiêm chích nhiều, kim tiêm vất lung tung gây nguy hiểm. Đề nghị cơ quan chức năng xử lý triệt để. Xin cám ơn
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 142
Ngày gửi: 16:27 15/08/2021
Hạn xử lý: 25/08/2021
Kết quả xử lý
Phường Phường Đúc

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, UBND phường đã cho xác minh thông tin và yêu cầu công an phường lập kế hoạch tuần tra mật phục để xử lý. (Do tính chất công việc nên không thể gửi kế hoạch công khai cho Ông/Bà, mong hết sức thông cảm). 

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

Ngày xử lý: 15:26 19/08/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
khiếu nại là kim tiêm vất lung tung gây nguy hiểm nhưng vấn đề kim tiêm ko được dọn dẹp mà vẫn trả lời là xử lý rồi
CDTC (1) - 14:16 21/08/2021
còn rất nhiều chỗ trong tp huế còn nhiều kim tiêm vứt bừa bãi đề nghị lắp đặt camera giám sát những khu vực này
CDTC (2) - 23:05 21/08/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Trung tâm Phát triển Cụm Công nghiệp thành phố Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Vietcombank (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5475522
Đang truy cập: 2082
Zalo: 0941260505