Phản ánh, kiến nghị
Xin phản ánh Hue-S trường hợp như sau. Đoạn đường Nguyễn Văn Tuyết thuộc Tổ dân phố Tân Cảng, phường Thuận An, thành phố Huế từ khi sát nhập vào thành phố Huế tình trạng điện đường không được thắp sáng. Trong khi đó đây là đoạn đường giao thông với lượng xe tải lưu thông vào ra cảng Thuận An với tần suất cao dẫn đến rất dễ xảy ra nguy hiểm cho người dân lưu thông trên đoạn đường này, tuy đã phản ánh ở chính quyền địa phương nhưng không được trả lời rõ ràng, ấp mở về vấn đề trên. Kính mong cơ quan chức năng quan tâm giúp đỡ để người dân an tâm lưu thông trên đoạn đường này về đêm. Xin chân thành cảm ơn!
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 142
Ngày gửi: 19:30 27/04/2022
Hạn xử lý: 20/05/2022
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Tháng 03/2022 Công ty đã tiếp nhận bàn giao hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn phường Thuận An, trong biên bản có đánh giá hệ thống điện chiếu sáng Nguyễn Văn Tuyết bị hư hỏng hoàn toàn và phải được thay mới.

Hiện nay Công ty đang làm dự toán thiết kế cho tuyết đường này trình UBND Thành phố. Sau khi Thành phố thống nhất Công ty sẽ thay mới điện chiếu sáng cho tuyến đường này.

Công ty cám ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 11:13 19/05/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
mấy nửa mình có phản ánh lâu rồi,mà có xử lý gì đâu
CDTC (1) - 06:04 20/05/2022
mình phản ánh vào ngày 12.1.2022 mà mấy tháng rồi có xử lý đâu.đoạn đường Nguyễn văn tuyết hơn 1 năm chưa đỏ điện
CDTC (1) - 06:06 20/05/2022
Hiện nay, tuyến đường Nguyễn Văn Tuyết đã đỏ điện.
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị - 08:53 02/06/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (76)
Phòng Cảnh sát Giao thông (15)
Sở Giao thông Vận tải (14)
Công an tỉnh (9)
FPT Thừa Thiên Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tủ điện, cột điện và trạm biến áp đặt ở vỉa hè tại 150 Phan Chu Trinh bị...
19:50 26/06/2022
Chưa có điện ở KDC Phú Hậu (Phản ánh lần 2, lần 1 ngày 26/5/2022) Hiện...
19:41 26/06/2022
Tình trạng mặt đường Hàn Thuyên vẫn chưa tái lập kể từ khi thi công tháng...
19:13 26/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18891818
Đang truy cập: 3181
Zalo: 0941260505