Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND Phường Phú Nhuận kiểm tra và trả lời như sau:
Hiện nay, việc phát tờ rơi tại các nút giao thông trên các tuyến đường và tại các cổng trường học đang rất phổ biến, xả rác gây mất mỹ quan đô thị. Vấn đề này, UBND phường sẽ phối hợp với phòng Văn hóa Thông tin Thành phố, Công an Phường sẽ tiến hành kiểm tra xử lý việc phát tờ rơi tại các điểm công cộng trên địa bàn phường nhất là ở các cổng trường học và các điểm dừng đèn đỏ tại các tuyến đường.
UBND Phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh.
Trân trọng.