Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh, UBND thị xã Hương Trà đã chỉ đạo Công an thị xã phối hợp UBND xã Bình Thành kiểm tra, xử lý, tuy nhiên do quá trình điều tra, xử lý xác minh mất nhiều thời gian nên chưa có kết quả trả lời báo cáo chính thức được. UBND thị xã sẽ cập nhật báo cáo kết quả chính thức đến quý Ông/Bà trước ngày 08/8/2020.
UBND thị xã Hương Trà cập nhật kết quả xử lý:
UBND thị xã Hương Trà đã nhận được công văn số 1886/CATX-MTr ngày 30/7/2020 của Công an thị xã Hương Trà. (Đính kèm văn bản)
UBND thị xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
File đính kèm: