Kính gửi: Quý Ông/Bà.
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phú Lộc đã chỉ đạo Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phú Lộc phối hợp với các đơn vị liên quan khẩn trương kiểm tra và xin thông báo kết quả như sau:
Sau khi tiếp nhận phản ánh, Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phú Lộc đã kiểm tra, điều chỉnh thời gian tắt, mở hệ thống đèn đảm bảo an toàn cho các phương tiện tham gia giao thông.
Chân thành cảm ơn quý Ông/Bà.
Trân trọng./.